MAELEZO YA ZIADA

ADA YA MAOMBI NI TZS 20,000
LIPIA KUPITIA MFUMO WA UDAHILI BAADA YA KUJIANDIKISHA

Dirisha la udahili kwa mwaka wa masomo 2026/2027 linafunguliwa kuanzia 28 Julai 2026 hadi 26 Oktoba 2026.

Baada ya kujisajili, ingia kwenye akaunti yako na lipia ada ya maombi ya TZS 20,000 kupitia simu (M-Pesa, Mixx by Yas, Airtel Money au HaloPesa) ili maombi yako yapokelewe na kufanyiwa kazi.

IMETOLEWA NA:
OFISI YA UDAHILI
SHULE YA KIJESHI YA TEHAMA (SKT)

Taarifa: Tarehe ya mwisho ya kutuma maombi ni 26 Oktoba 2026.