Shule ya Kijeshi ya TEHAMA (SKT) imepewa ithibati kwa namba ya usajili SAT/REG/006 kuendesha kozi zinazosimamiwa na baraza la Taifa la Elimu ya Ufundi na Mafunzo ya Ufundi Stadi (NACTVET) kwa kozi za Astashahada na Stashahada ya Teknologia ya Habari.
Dirisha la udahili kwa mwaka wa masomo 2026/2027 litafunguliwa kuanzia 21 Mei 2026, SKT inapokea maombi kwa waombaji wa kozi ya Astashahada na Stashahada ya Teknolojia ya Habari. Sifa za mwombaji ni ifuatazo:-
Inasisitizwa mwombaji anatakiwa kujaza taarifa sahihi pamoja na kuambatisha kibali cha kusoma kutoka kikosini kwake (Kupitishwa na Kamati tendaji). Maombi yafanyike kupitia mfumo wa udahili wa shule ambao ni www.skt.ac.tz Ikumbukwe maombi ambayo hayatakidhi vigezo na masharti hayatafanyiwa kazi.
IMETOLEWA NA:
OFISI YA UDAHILI
SHULE YA KIJESHI YA TEHAMA (SKT)
Tarehe ya mwisho ya kutuma maombi ni 11 Julai 2026.